Land in Nakhon Nayok, Thailand 36800 sq.m. № 177160

Land in Nakhon Nayok, Thailand 36800 sq.m. № 177160
ID177160 ฿ 41 400 000
  • THB ฿
  • USD $
  • EUR €
  • RUB ₽
  • GBP £
177160

Property description

This property is a 36,800 SqM land plot that is available for sale. It is located in Si Nawa, Nakhon Nayok. You can buy this land for a base price of ฿41,400,000 (฿1,125/SqM).

ที่ดินแปลงนี้ผ่านการวางแผนและพัฒนามาอย่างดี เป็นสวนผลไม้ที่พร้อมใช้งานบนทำเลใกล้เขาใหญ่ พร้อมโครงสร้างพื้นฐานครบ ตัวที่ดินติดถนนใหญ่และเชื่อมต่อกับคลองชลประทานโดยตรง พื้นที่เป็นที่ราบสูงมั่นใจได้ว่าน้ำไม่ท่วม เหมาะอย่างยิ่งสำหรับทำเกษตรกรรม หรือต่อยอดเป็นธุรกิจท่องเที่ยวเชิงเกษตรและคาเฟ่
จุดเด่นที่น่าสนใจ
Contact the seller
Contact me via
CityNakhon Nayok
TypeLand
Living space36800 m²
  • sq. ft
Price
  • Price
  • per m²
฿ 41 400 000
  • THB ฿
  • USD $
  • EUR €
  • RUB ₽
  • GBP £
Similar offers