Studio in the Condo in Huai Khwang, Bangkok, Thailand № 178413

ID178413
฿ 4 600 000
- THB ฿
- USD $
- EUR €
- RUB ₽
- GBP £
Property description
This property is a 54 SqM condo with 1 bedroom and 1 bathroom that is available for sale. It is part of the Supalai Prime Rama 9 project in Bang Kapi, Bangkok and was completed in Dec 2021. You can buy this condo for a base price of ฿4,600,000 (฿85,185/SqM) and it is also available for long term rentals starting from ฿20,000 per month.ขายพร้อมผู้เช่า+ Supalai Prime พระราม9 ห้องใหญ่ 54 ตรม.
ขายพร้อมผู้เช่า++
คอนโด Supalai Prime พระราม9 ห้องใหญ่ 54 ตรม. 1 ห้องนอนใหญ่ พร้อมห้องแต่งตัวแยกออกมาโดยเฉพาะ (แปลงจากห้องนอนเล็ก) เก็บเสื้อผ้า กระเป๋าได้สะใจ ***ปล่อยเช่าได้ภายใน 2 อาทิตย์ ค่าเช่า 20,000/เดือน***สัญญาเช่าถึงพฤศจิกายน 2026 (Yield 5.2%)
เป็นยูนิตที่อยู่สบาย กว้างขวาง เก็บของ ใช้งานได้จริง
โลเคชั่นเดินทางได้สะดวกใน New CBD เหมาะกับผู้ที่ทำงานในเมือง ใช้เส้นพระราม 9 เข้าสู่อโศก สุขุมวิทได้รวดเร็ว
✅ชั้น 3 วิวสระว่ายน้ำ คอนโดร่มรื่น ห้องไม่ร้อนเลยค่ะ
✅เฟอร์นิเจอร์ครบ เตียง ที่นอน โซฟา ตู้เย็น เครื่องซักผ้า บาร์โต๊ะทานข้าว เหมาะแก่การสังสรรค์
✅มีตู้เสื้อผ้า ตู้รองเท้า ตู้เก็บกระเป๋าหรือเก็บของเอนกประสงค์ โต๊ะเครื่องแป้งใหญ่
✅มีโต๊ะทำงาน Built-in + เก้าอี้ ergonomic เหมาะมากสำหรับคนที่ทำงานที่บ้าน
✅สิทธิ์ที่จอดรถ 1 คัน ไม่ fixed
✅Commute ง่าย อยู่ติดกับ Supalai Veranda มี 7-11, ร้านนวด ร้านทำเล็บ ซักรีด
✅สิทธิ์ที่จอดรถ 1 คัน ไม่ fixed
RoomsStudio
Living space54 m²
- m²
- sq. ft
Completion dateIV quarter, 2021
Price
- Price
- per m²
฿ 4 600 000
- THB ฿
- USD $
- EUR €
- RUB ₽
- GBP £
Similar offers